Dây nhảy quang  LC-LC Single-mode 3m (Vàng)

Dây nhảy quang LC-LC Single-mode 3m (Vàng)

Tình trạng: Còn hàng
60,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
60,000đ
 
64,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Đây là sản phẩm được bán bởi Nhà Bán Hàng và Nhà Bán Hàng có trách nhiệm xuất hóa đơn theo luật hiện hành.
  • Nguồn gốc chính hãng
  • Hãng sản xuất Patchcord
  • Đầu kết nối LC/LC
  • Chiều dài 3m
  • Bảo hành: 12 Tháng 
  • Nguồn gốc: Chính hãng
  • Hãng sản xuất patchcord
  • Hãng sản xuất 3M
  • Đầu kết nối LC/LC
  • Chiều dài (m) 3
  • Bề dày Core MM 50 hoặc 62.5 microns. Đường kính vỏ ngoài 2.0mm hoặc 3.0mm. Beef dầy Cladding 125 microns
  • Tính năng khác: Kiểu sợi quang Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm. Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    OEM
  • SKU
    OE680SPAA1BK4RVNAMZ-2035263
  • Dòng sản phẩm
    vietsun shop-PC-LC-LC-3m
  • Loại bảo hành
    Bảo hành bởi nhà bán hàng trong nước
  • Thời gian bảo hành
    12 tháng
Bộ sản phẩm bao gồm
1x Sản phẩm + 1x phiếu bảo hành


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
28 Rất hài lòng
4 star
13 Hài lòng
3 star
4 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:

Tag:
*

Back to top